คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต จัดการประชุมคณะกรรมการดำเนินการวิจัยของคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ปีงบประมาณ 2564 ในวันที่ 27 พฤศจิกายน 2563 เวลา 11.30 – 13.00 น. ณ ห้อง 1106 โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรแก้ว ใจงาม คณบดี มอบหมายให้ รองศาสตราจารย์ ดร.ยุทธพงษ์ ลีลากิจไพศาล รองคณบดีฝ่ายวิชาการ และรองศาสตราจารย์ ดร.เนื้ออ่อน ขรัวทองเขียว ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิจัย และทูตวิจัยประจำคณะฯ เป็นประธานในที่ประชุมร่วมกับคณะกรรมการวิจัย ฯ โดยหารือเรื่องแนวทางการดำเนินงาน และวางแผนการขับเคลื่อนงานวิจัยกลุ่มของคณะ ฯ
![](http://human.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/04/20201127_113457_2.jpg)
![](http://human.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/04/20201127_113511_1-1024x768-1.jpg)
![](http://human.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/04/20201127_114335_5-1024x768-1.jpg)
![](http://human.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/04/20201127_121745_6-1024x768-1.jpg)
![](http://human.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/04/20201127_114834_8-1024x768-1.jpg)
![](http://human.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/04/20201127_114323_0-1024x768-1.jpg)